Home
Contact Us
Facebook
Email
Tuesday, April 22, 2014
Magazeti ya leo Jumanne ya tarehe 22 April 2014
Unknown
No comments
Socializer Widget By Blogger Yard
SOCIALIZE IT →
Tweet
FOLLOW US →
SHARE IT →
Related Posts:
0 comments:
Post a Comment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular Posts
Magazeti ya leo Jumatatu ya tarehe 5 May 2014
Mahakama kuu kanda ya Moshi yawaachia huru washitakiwa 9 na kuwatia hatiani 3 kwa kosa la kumuua askari Polisi aliyeuawa katika tukio la Ujambazi lilitokea Julai 11 mwaka 2007
Mshtakiwa namba 3, Kalisti Joseph Kanje ( aliyebeba mafaili), Mshtakiwa namba moja, Samwel Gitau Saitoti (alifunika uso) na mwenzake Ms...
Mwanafunzi akutwa amekufa kisiwani Pemba
MAMIA ya wananchi wa shehia za Wawi, Wara na wapita njia wengine, jana wameshuhudia mwili wa marehemu MOHAMMED Soud Makame (17), ambae n...
Watu watatu wafariki dunia baada ya kufukiwa na kifusi machimboni Dar es salaam
Watu watatu waliofahamika kwa majina ya Msagala, Jacob na Mhando wakazi wa Bunju jijini Dar es salaam wamefariki du...
HII HAPA NDIO TAARIFA KAMILI KUHUSU ALBINO KUUAWA KINYAMA HUKO SIMIYU NA WAUAJI KUTOWEKA NA VIUNGO VYAKE'
Na William Bundala(KIJUKUU CHA BIIK ) Matukio daima Kanda ya ziwa Matukio ya kuuawa kwa watu wenye ulemavu wa Ngozi (Albino...
AJALI: Tanki la mafuta lalipuka moto maeneo ya Shelui mkoani Singida ....Barabara ya Mwanza - Dodoma yafurika moshi, wasafiri wakwama kwa muda
Msururu wa magari ukiwa mkubwa katika eneo hilo baada ya kushindwa kupita kutokana na moto mkubwa uliokuwa ukiwaka. Wananchi na wasa...
Picha za mazishi ya sheikh Ilunga Hassan Kapungu aliyefariki dunia usiku wa kuamkia leo.....Mazishi yake yalikuwa ni ya kihistoria, mchanga wa kaburi umefukiwa kwa mikono badala ya jembe
Maalim Seif akishiriki katika mazishi ya Sheikh Ilunga Shekh Hassan Kapungu yaliofanyika katika makaburi ya Mwinyimkuu Magomeni Dar es...
Njemba AJINYONGA chooni baada ya kupigwa kibuti na mkewe huko Geita..!!
Mkazi wa Kijiji cha Shilabela, mkoani Geita, ambaye amefahamika kwa jina moja la Daud (35) amekufa kwa kujinyonga chooni kutokana na u...
Muuguzi mwenye HIV afungwa miaka mitatu jela Uganda….!!
Muuguzi Namubiru aliambia mahakama hakuwa na nia ya kumuambukiza mtoto huyo HIV Nchini Uganda mahakama imempata na hatia muuguzi mwen...
FORM SIX watakaokacha mafunzo ya JKT kuburuzwa mahakamani..!!
Vijana wasiopungua 45,000 watakaomaliza kidato cha sita watajiunga na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) kwa mujibu wa sheria na watakaokwepa...
fb
Don't Forget To Join With Our Community
×
+Get this at
Blogger Spice
Copyright © 2014
UTANDAWAZI
.
0 comments:
Post a Comment